Diễn Đàn Parkour Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Parkour Việt Nam

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trainee cần giúp đỡ :(

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
RubyScarlett
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Trainee cần giúp đỡ :( Empty
Bài gửiTiêu đề: Trainee cần giúp đỡ :(   Trainee cần giúp đỡ :( I_icon_minitimeFri Oct 08, 2010 5:30 pm

Thú thật là em năm nay lớp 10 , biết đến parkour từ lâu nhưng giờ mới lò dò mó tới Very Happy

Em muốn tập bộ môn này và thật sự và nó vô cùng thú vị, tuy nhiên thể lực của em có vẻ không được tốt lắm.

Đại khái là nó tệ tới mức chống đây chỉ được 10 cái mà mặt vẫn cách đất tận 10cm.

Trên 4rum dẫu biết là có rất nhiều clip hướng dẫn tập nhưng với trình độ của em thì chưa thể được Sad và khi search trên google thì có quá nhiều và em không biết nên lựa chọn việc tập luyện thế nào Sad

Vậy các tiền bối có thể cho em lời khuyên và vứt cho em một số bài tập hàng ngày để nâng cấp cho cái thể lực nghèo nàn của em k ạ Smile ?

Em rất cảm ơn Very Happy
kamenridezero
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
kamenridezero

Đến từ * : TP.HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Trainee cần giúp đỡ :(   Trainee cần giúp đỡ :( I_icon_minitimeMon Feb 21, 2011 10:49 pm

mình cũng là thành viên mới......mình cũng như bạn, thậm chí là giống nhau........nhưng cáp tập bây giờ mình có thể nói là hít đất càng nhìu, nhảy dây cũng nhìu, siêng năng chạy bộ, nếu dc thj bạn nên lên Cv lê thị riêng.... bom .....ở đó còn có vài nhóm cũ đó...........mấy ảnh sẽ chỉ bạn tận tình........... rabbit ........cố lên bạn nhé.... silent .......!!!!!!
hitaliayugi
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Trainee cần giúp đỡ :(   Trainee cần giúp đỡ :( I_icon_minitimeWed Jan 23, 2013 11:33 pm

mình vốn là gà ,nhưng thik môn này dù hoàn cảnh giống nhau là (yếu)javascript:emoticonp('Question') nhưng mình thì hay tập bật cóc cầu thang 4-5 lần mỗi ngày ( phê lắm) tập lực cơ tay ,chóng tay xuống đất 2 chân lên tường đi qua lại tới khi kiệt sức=> kết quả nhà mình có cái tủ cao dẫn đến cái tủ kho ,lúc đầu leo ko nổi bỏ cuộc hoàijavascript:emoticonp('Sad') nhưng sau 2 tuần tập mình leo lên cái tủ một cách dễ dàngmà ko mất sức tí nào dồng thời do cái tủ khá cao nên cũng tập được landing javascript:emoticonp('Razz')
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trainee cần giúp đỡ :(   Trainee cần giúp đỡ :( I_icon_minitime

Trainee cần giúp đỡ :(
Trang 1 trong tổng số 1 trang