Diễn Đàn Parkour Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Parkour Việt Nam

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9 nói chung là gần gần nhau...!

Go down 
Tác giảThông điệp
beboo12a11
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9  nói chung là gần gần nhau...! Empty
Bài gửiTiêu đề: tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9 nói chung là gần gần nhau...!   tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9  nói chung là gần gần nhau...! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2014 9:24 am

em là sinh viên SPKT năm 2,nam nha..không phải girl..đam mê thể thao thích sáng tạo,thể thao mạo hiểm ..đang kiếm 1 nhóm hay 1 người cùng sở thích parkour này ở gần hoặc trong khu vực trên topic ak..hihi.hi vọng sẽ tìm dk.. ai muốn tập chung hay có clb,club thì pm mình nha.thank mọi người nhiều pm mình qua số đt 01659034046 or gmail: [You must be registered and logged in to see this link.] Smile Smile Smile Smile Smile
beboo12a11
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9  nói chung là gần gần nhau...! Empty
Bài gửiTiêu đề: có thật sự đam mê hay chỉ là nhất thời..!   tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9  nói chung là gần gần nhau...! I_icon_minitimeTue Jun 17, 2014 9:35 am

tìm hiểu thông tin chính xác.các nguy hiểm sẽ thấy có thật sự bạn đam mê hay chỉ là nhất thời..nếu muốn tập môn thể thao gì đó thì bạn không chỉ nên xem những pa biểu diễn của các pro đẳng cấp của thế giới đó..mà bạn hãy xem lại nhiều lần những tai nạn để bạn biết thật sự mình đam mê hay chỉ bồng bột...

tìm nhóm,sư phụ hay bạn đam mê parkour ở thủ đức,làng đại học,đại học nông lâm,quận 9 nói chung là gần gần nhau...!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cần Tìm 1 Nhóm Tại TP.HCM Q2 vs cần mua quần nỉ tập ParKour
» ANH EM O VINH PHUC - VINH YEN CUNG NHAU TAP PARKUOR DI
» cần tuyển mem tập chung ở Quận Phú Nhuận
» cần tim 1 nhóm pk quận 10
» Cần tìm nhóm tập ở quận 12 hoặc Công viên lê thị riêng